โครงการส่งเสริม สนับสนุน ป้องกัน และปรับเปลี่ยนพฤติกรรมในกลุ่มผู้สูงอายุและผู้ป่วยโรคเรื้อรัง ปีงบประมาณ 2565 |
![Responsive image](./system_files/181/a12f54488a3636fa0b2f793c2f3a4c87.jpg) |
วันที่ 25 ส.ค.65 รพ.สต.บ้านหัวนา ร่วมกับกองทุนหลักประกันสุขภาพระดับท้องถิ่นหรือพื้นที่ อบต.บุ่งคล้า ได้จัด อบรมให้ความรู้ผู้ป่วยเบาหวานและอสม.เฉพาะทางโรคเรื้อรังตามโครงการส่งเสริม สนับสนุน ป้องกัน และปรับเปลี่ยนพฤติกรรมในกลุ่มผู้สูงอายุและผู้ป่วยโรคเรื้อรัง ปีงบประมาณ 2565 ณ รพ.สต.บ้านหัวนา จำนวน 66 คน |
|
โพสเมื่อ : 25 ส.ค. 2565 |
|
|