โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลหนองคัน ได้ดำเนินการจัดโครงการส่งเสริม สนับสนุน ป้องกัน และปรับเปลี่ยนพฤติกรรม ในกลุ่มผู้ป่วยโรคเรื้อรัง |
![Responsive image](./system_files/181/028d08d6fb6afe3d6b34aed70197168c.jpg) |
วันที่ 28 มิ.ย.65 โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลหนองคัน ได้ดำเนินการจัดโครงการส่งเสริม สนับสนุน ป้องกัน และปรับเปลี่ยนพฤติกรรม ในกลุ่มผู้ป่วยโรคเรื้อรัง (เร่งรัดค้นหาวัณโรคเชิงรุกในกลุ่มเสี่ยงตำบลบุ่งคล้า) จำนวน 187 คน งบประมาณสนับสนุนจาก กองทุนหลักประกันสุขภาพ อบต.บุ่งคล้า |
|
โพสเมื่อ : 28 มิ.ย. 2565 |
|
|