การสร้างภาพลักษณ์ที่ดีให้แก่องค์กร |
![Responsive image](./system_files/181/e37736c694b2827836579ddafc5f1d5f.jpg) |
พนักงานเจ้าหน้าที่องค์การบริหารส่วนตำบลบุ่งคล้าได้ร่วมกันทำกิจกรรมเพื่อสาธารณะ รวมถึงการให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ยากไร้ในพื้นที่ รวมถึงการเข้าร่วมกิจกรรมต่างๆ ในชุมชน เพื่อเป็นการเสริมสร้างภาพลักษณ์และวัฒนธรรมอันดีงามขององค์กร รายละเอียดปรากฎตามเอกสารแนบท้ายนี้ |
|
โพสเมื่อ : 08 ก.พ. 2564 |
|
|