กิจกรรมการมีส่วนร่วมของผู้บริหารในปีงบประมาณ พ.ศ. 2564 |
![Responsive image](./system_files/181/25c524195cbaec453a7374ffcff79bb4.png) |
คณะผู้บริหารองค์การบริหารส่วนตำบลบุ่งคล้าได้มีส่วนร่วมในการปรับปรุง พัฒนาและส่งเสริมหน่วยงานด้านคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานในหลาย ๆ กิจกรรม เพื่อเป็นแบบอย่างที่ดีให้แก่พนักงานเจ้าหน้าที่ในการปฏิบัติหน้าที่ด้วยความสุจริต โปร่งใส และสามารถตรวจสอบการดำเนินงานได้ เพื่อการป้องกันการทุจริตที่อาจจะเกิดขึ้นได้ในหน่วยงาน รายละเอียดปรากฏตามเอกสารแนบท้ายนี้ |
|
โพสเมื่อ : 08 มี.ค. 2564 |
|
|